
Mô tả Sản phẩm:
Các tính năng Nó được sử dụng để thay thế các ống Fluoro hiện có trong Motorhomes và Caravans, mọi người không muốn thay thế toàn bộ thiết bị vì các lỗ vít không bao giờ thẳng hàng và các lỗ ban đầu có nắp đậy. Tháo bóng đèn tuýp huỳnh quang T8 cũ, sau đó lắp đèn tuýp led này vào giá đỡ. Đây chỉ là một ống thay thế, nó có cực nhạy cảm vì có một số cách nối dây các phụ kiện ban đầu. một số có một đầu dương và âm ở đầu kia và ngược lại, một số có âm và dương ở một đầu và không có dây ở đầu kia, chúng tôi tiến thêm một bước, để có trình điều khiển được tích hợp bên trong ống để ống có thể chạy 10-30V DC trong bất kỳ vỏ nào mà nó được đặt vào.
Tính năng sản phẩm:
1. Không có nguy cơ bị điện giật cao áp
2. Đèn LED có mức tiêu thụ điện năng thấp, cường độ cao
3. Tuổi thọ của đèn LED trắng là 50,000 cộng thêm giờ (tuổi thọ của đèn LED màu, 100,000 cộng thêm giờ) ghi liên tục
4. Giảm đáng kể chi phí điện năng
5. Đèn LED tạo ra ít hoặc không tỏa nhiệt
6. Không có nhiễu RF
7. Không có tiếng ồn ù
8. Không nhấp nháy huỳnh quang
9. Chiếu sáng tức thì ngay từ đầu
10. Bảo trì miễn phí
11. Không có nguy cơ thủy ngân hoặc chì xâm nhập vào môi trường
12. Không có nguy cơ vỡ kính
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào (V) | DC 10-30V |
| Quang thông (lm) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Vật liệu | Thấu kính Poly Carbonate, Đế nhôm |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| CCT | 3000K/4000/5000/6000K |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 2ft - 10W / 3ft - 15W / 4ft - 20W |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Cả đời | 50000h |
| Chip LED | SMD2835 |
Ứng dụng sản phẩm:
Nội thất xe giải trí
Nội thất xe buýt, xe đưa đón, xe khách
Chiếu sáng khẩn cấp liên tục
Đọc tập trung và chiếu sáng công việc
Công dụng thiết kế nội thất
trưng bày cửa hàng bán lẻ
chiếu sáng tủ quần áo
Cove chiếu sáng
Ứng dụng giải trí trên biển
Ánh sáng tạo điểm nhấn ẩn
chiếu sáng cạnh
Chiếu sáng dưới quầy
Chiếu sáng tủ, bàn làm việc
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:

Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
Q: Nhiệt độ màu của những bóng đèn này?
A:5500k trắng lạnh, để lại tin nhắn cho tôi nếu bạn cần màu khác như 4000k hoặc 3200k trắng ấm.
Q: Những bóng đèn này có dành cho bên ngoài không, và cũng có bất kỳ bóng đèn nào có ánh sáng 360 khắp mọi nơi không
Trả lời: Nó hoạt động tốt đối với bảng hiệu ngoài trời, nhưng nó không phải là 360 độ.
Hỏi: Tôi có t12 72" đồ đạc, bạn có đèn led thay thế cho đèn của tôi không?
Trả lời: Có, chúng tôi có các ống dài 6 foot, bạn cần đầu chốt đơn hoặc nắp chốt hình bầu dục.
H: Những thứ này sẽ tồn tại ở mức tối đa lumen như thế nào? bảo hành ra sao
A:1000LM và bảo hành 2 năm.
Q: Đây có phải là một thiết bị cố định hoàn chỉnh đã sẵn sàng để treo hoặc trang bị thêm cho một thiết bị cố định hiện có không? Đọc bình luận rất khó hiểu.
A: Nó là một vật cố định hoàn chỉnh, chỉ cần treo nó lên trần nhà và cắm vào và chơi.
Q: Bạn có bao gồm các hướng dẫn để chuyển đổi đồ đạc của tôi sang sử dụng bóng đèn LED không?
A: Vâng, chúng tôi đặt hướng dẫn trong hộp về cách cài đặt.
