
Tính năng sản phẩm:
1. Tiết kiệm năng lượng
2. Giá cả cạnh tranh và được sử dụng rộng rãi
3. Trình điều khiển IC, bảo vệ quá dòng và quá áp
4. Chip siêu sáng, đèn chiếu sáng cao
5. Vỏ PC: ánh sáng dịu và đều, độ truyền sáng cao
6. Thân đèn chống oxi hóa, chống han gỉ, tản nhiệt tốt, đảm bảo tuổi thọ cho sản phẩm
Sản phẩmCụ thể
| Điện áp đầu vào (V) | DC 12-24V |
| Quang thông (lm) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Nhiệt độ | -20~50 độ |
| Đánh giá IP | IP44 |
| Chất liệu ngoài | máy tính |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| CCT | 3000K/4000/5000/6000K |
| Màu sáng | tự nhiên/ấm áp/lạnh |
| Quyền lực | 6/ 9/ 13/ 16/ 18W |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Cả đời | 50000h |
| Vật liệu cơ bản | Nhôm |
| Chiều dài | 30/ 60/ 90/ 100/ 120cm |
| Chip LED | SMD2835 |
| góc chùm | 270 độ |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
1. Phạm vi nhiệt độ màu nào được cung cấp?
Tất cả 3000-6500k đều có sẵn. 6000–6500k màu trắng mát, 3000–3500k màu trắng ấm và 4000–4500k màu trắng tự nhiên.
2. Moq là gì?
Moq của mỗi mô hình là một mảnh.
3. Tôi có những lựa chọn thay thế nào để thanh toán?
Các đơn đặt hàng theo lô có thể được thanh toán bởi ngân hàng, trong khi các đơn đặt hàng nhỏ có thể được thanh toán bằng Paypal, TT hoặc Western Union.
4. Bạn có cung cấp dịch vụ OEM/ODM không?
Có, chúng tôi có thể cung cấp OEM/ODM cho khách hàng ở các quốc gia khác.

