Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng cao: Bóng đèn LED ngô E27 24v có độ sáng tương tự như bóng đèn halogen và bóng đèn sợi đốt thông thường.
2. Thân thiện với môi trường: Đèn ngô LED E27 24v không chứa các vật liệu độc hại như thủy ngân và thân thiện với môi trường.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 100W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >80Ra |
| Điện áp đầu vào (V) | 100-277V xoay chiều |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Có thể làm mờ | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tỷ lệ IP | IP20% 2c IP40 |
| PF | >0.90 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c65 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm% 2c90 * 270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Một loại đèn bóng đèn hiệu suất cao có thể thay thế đèn sợi đốt và đèn halogen thông thường là đèn bóng đèn ngô LED E27 24v. Nó có thể tiết kiệm chi phí năng lượng và bảo vệ môi trường vì tuổi thọ kéo dài và mức tiêu thụ điện năng rất thấp. Ngoài độ sáng nổi tiếng, loại đèn này còn hoàn hảo cho nhiều môi trường khác nhau, bao gồm nhà ở, nơi làm việc và các tòa nhà thương mại.
Cách sử dụng:


Đèn chiếu sáng dân dụng: Đèn LED dạng bóng ngô E27 24v lý tưởng để chiếu sáng các khu vực khác nhau trong nhà bao gồm phòng khách, phòng ngủ, nhà bếp và phòng tắm.
