Tính năng sản phẩm:
1. Thay thế đèn LED cho đèn HID công suất cao 200-250W.
2. Tiêu thụ ít hơn tới 80% năng lượng so với hệ thống HID thông thường.
3. Nguồn sáng LED hiện đại cung cấp hơn 150 lumen trên một watt.
4. Tuổi thọ cao gấp 3 lần so với đèn halogen kim loại hoặc đèn HPS HID.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 140lm/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >80Ra |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm theo giá |
| Đế đèn | E27, E40, B22 |
| Chip đèn LED | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể làm mờ | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tỷ lệ IP | IP20% 2c IP40 |
| PF | >0.90 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c65 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm% 2c90 * 270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Đèn ngô LED 50W là một trong những giải pháp chiếu sáng sáng tạo nhất hiện có trên thị trường. Đây là sự thay thế hoàn hảo cho các loại đèn HID (phóng điện cường độ cao) truyền thống như đèn halogen kim loại, đèn huỳnh quang nhỏ gọn và đèn natri áp suất cao. Công nghệ chiếu sáng này đang nhanh chóng chiếm được cảm tình trên thị trường nhờ hiệu quả năng lượng, độ bền và công suất phát sáng được cải thiện.
Cách sử dụng:


1. Đèn đường: Đèn ngô LED là giải pháp lý tưởng cho đèn đường vì hiệu quả năng lượng và thân thiện với môi trường. Đèn ngô LED 50W hoàn hảo để chiếu sáng đường phố và xa lộ lớn, mang lại tầm nhìn tối đa cho người lái xe và người đi bộ.
2. Bãi đỗ xe: Đèn ngô LED hoàn hảo để chiếu sáng các bãi đỗ xe lớn vì chúng tạo ra ánh sáng sáng, đồng đều, đảm bảo khả năng quan sát tối đa.
3. Nhà kho: Đèn ngô LED hoàn hảo để chiếu sáng nhà kho, cung cấp ánh sáng phù hợp cho công nhân, tăng năng suất và giảm nguy cơ tai nạn.
