Tính năng sản phẩm:
1. Được thiết kế để có thể sử dụng được hơn 50.{2}} giờ. Vì lý do này, nó hoàn hảo để sử dụng trong các không gian thương mại và công nghiệp cần chiếu sáng liên tục suốt cả ngày.
2. Một điều tuyệt vời nữa của bóng đèn Led Corn 120w đó là hiệu quả sử dụng năng lượng. Nó sử dụng năng lượng ít hơn tới 80% so với bóng đèn thông thường.
3. Các doanh nghiệp đang tìm cách giảm chi phí hoạt động nên đầu tư vào việc này vì nó giúp tiết kiệm đáng kể hóa đơn năng lượng.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6000k |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120lm% 2fw |
| Điện áp đầu vào (V) | {0}V AC, {1}V AC, 12V DC, 24V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm |
| Đế đèn | E27, E40, B22 |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tỷ lệ IP | IP20% 2c IP40 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c65 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm% 2c90 * 270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Không gian thương mại và công nghiệp không phải là nơi duy nhất bạn sẽ tìm thấy bóng đèn LED ngô 120w đang được sử dụng. Chủ nhà cũng có một lựa chọn chiếu sáng đáng tin cậy với sản phẩm này, khiến nó phù hợp cho việc sử dụng trong gia đình. Bóng đèn này hoàn hảo để tạo ra bầu không khí ấm cúng và hấp dẫn ở mọi nơi trong nhà, bao gồm phòng ngủ, nhà bếp và phòng khách.
