tính năng:
1. Tiết kiệm-năng lượng và hiệu quả: Bóng đèn LED đường phố tiêu thụ ít năng lượng hơn bóng đèn truyền thống, giúp giảm hóa đơn tiền điện.
2. Lâu dài: Bóng đèn LED đường phố có tuổi thọ cao hơn so với bóng đèn truyền thống, nghĩa là ít phải thay thế thường xuyên hơn và ít lãng phí hơn.
3. Sáng và hiệu quả: Bóng đèn LED Street Corn cung cấp ánh sáng rực rỡ, phù hợp với nhu cầu chiếu sáng ngoài trời và đảm bảo tầm nhìn tốt hơn và an toàn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| CCT | 3000k |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/w |
| CRI | >80Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 Năm hoặc 5 Năm theo giá |
| Đế đèn | E27 |
| Chip dẫn | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| IP | IP20 |
| Kích cỡ | 50*120mm,70*186mm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
