tính năng:
Đèn chiếu sáng di động là một yếu tố quan trọng trong bất kỳ công trường xây dựng hoặc sự kiện ngoài trời nào, cho phép công việc tiếp tục ngay cả sau khi mặt trời lặn. Các hệ thống chiếu sáng này được thiết kế đặc biệt để cung cấp ánh sáng sáng và đồng đều, đảm bảo an toàn và năng suất tối đa trong môi trường khắc nghiệt và đòi hỏi cao.
Một trong những tính năng sản phẩm quan trọng nhất của đèn chiếu sáng công trường di động là tính di động của nó. Với thiết kế nhỏ gọn, nhẹ, những chiếc đèn này có thể dễ dàng vận chuyển và lắp đặt ở bất kỳ vị trí nào. Tính năng này đặc biệt quan trọng đối với các công trường xây dựng, nơi người vận hành cần làm việc ở nhiều địa điểm khi dự án tiến triển.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W 30W 40W 50W 60W 80W 100W 120W 150W |
| Hiệu suất phát sáng | >110lm/w |
| Nguồn sáng | SMD 2835, Epistar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~45 độ |
| CCT | 3000K, 4000K,5000K,6000K |
| CRI | 80~83 |
| Địa chỉ IP | Chống nước IP65 |
| Cấp độ IK | 07 |
| Tuổi thọ | 50000 GIỜ |
| Điện áp đầu vào | 85-265V xoay chiều |
| thợ lặn | Nguồn điện bên trong |
| Làm mờ | KHÔNG |
| Thiên thần Beam | 360 độ |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cho phép người dùng điều chỉnh độ sáng và hướng ánh sáng theo nhu cầu cụ thể của mình.
Công dụng:

Hệ thống chiếu sáng di động rất cần thiết cho mọi môi trường làm việc ngoài trời.
Về chúng tôi:


Đóng gói và giao hàng:

Câu hỏi thường gặp:
1.Bạn có thể cung cấp mẫu không?
A: Có, chúng tôi có thể cung cấp mẫu cho hầu hết các sản phẩm.
2.Chính sách hoàn trả của bạn là gì?
A: Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào về việc trả lại hoặc hoàn tiền.
3.Bạn có giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng đèn LED không?
A: MOQ thấp, có sẵn 1 sản phẩm để kiểm tra mẫu.
