
Tính năng sản phẩm:
1.360-độ chiếu sáng đa hướng.
2. Hoạt động có thể thẳng, cơ sở lên hoặc cơ sở xuống.
3. Lý tưởng cho cả môi trường khô cằn và ẩm ướt
4. Vỏ đèn chắc chắn và đàn hồi và bắt làm bằng thép không gỉ
5. Để chiếu sáng công việc ngay lập tức ở hầu hết mọi không gian, hãy cắm điện.
| định mức Watts | 150W |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| thông lượng phát sáng | 18,000lm |
| đổi trả | 600 Watt MH/HPS |
| Giấy chứng nhận | CE ROHS;ETL DLC đang chờ xử lý |
| góc chùm | 360 độ |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra > 80 |
| Nhiệt độ màu | 5000K Trắng Mát |
| Tuổi thọ bộ phát LED | 50,000 giờ ở 25 độ |
| địa chỉ IP | 65 |
Hình ảnh chi tiết:



lồng thép không gỉ
Thiết bị chiếu sáng làm việc tạm thời này có lồng bảo vệ bằng thép không gỉ chống va chạm, bổ sung khả năng chống ăn mòn, độ bền và khả năng bảo vệ cho sản phẩm.
Móc chắc chắn với khóa
Đèn làm việc treo LED đi kèm với khóa gài an toàn bằng thép giúp lắp đặt hoặc tháo gỡ nhanh chóng và dễ dàng. Móc chắc chắn thuận tiện để treo đèn cho ánh sáng bay cao.
Ứng dụng
Hoàn hảo cho các công trường xây dựng, nhà để xe, nhà kho, chiếu sáng tạm thời trong nhà ngoài trời.

Câu hỏi thường gặp
1. Nó sẽ được sử dụng làm địa điểm xây dựng. Tôi có thể kết nối những chiếc đèn làm việc vô thường này thành một chuỗi không?
Trên trang web xây dựng, bạn có thể liên kết chúng với nhau. Có thể gắn tối đa 15 bóng đèn làm việc di động 60W, 9 bóng đèn 100W và 7 bóng đèn 120W.

