tính năng:
1. Đèn làm việc hạng nặng-của chúng tôi được chế tạo để chống chọi với cả những tình huống khó khăn nhất, đảm bảo rằng năng suất của bạn sẽ không bao giờ bị cản trở do thiếu ánh sáng đầy đủ.
2. Đèn làm việc của chúng tôi là công cụ lý tưởng để xử lý mọi hoạt động, bất kể hoạt động đó khó khăn đến mức nào nhờ chùm sáng mạnh và thiết kế-lâu dài.
3. Đèn làm việc-nặng nhọc của chúng tôi là một thiết bị mà bất kỳ chuyên gia hoặc người đam mê-tự làm- nào thực sự cần phải có vì nó được chế tạo để chịu đựng và đảm bảo rằng nó cung cấp ánh sáng đáng tin cậy.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W, 30W, 40W, 50W |
| Hiệu suất phát sáng | >110 lm/w |
| Nguồn sáng | SMD 2835, Epistar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~45 độ |
| CCT | 3000K, 4000K,5000K |
| CRI | 80~83 |
| IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Lớp IK | 07 |
| Tuổi thọ | 50000 GIỜ |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| thợ lặn | Nguồn điện bên trong |
| Làm mờ | KHÔNG |
| Tia thiên thần | 360 độ |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Công dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
