Mô tả
Gửi yêu cầu

Đặc trưng
1.Nhận mức GIẢM GIÁ khổng lồ 80% trên hóa đơn năng lượng với chế độ bảo hành 5-năm của chúng tôi!
2. Chống thấm nước (IP65)
3.Đèn LED hiệu suất cao-Được định mức @ 100 Watts
4. Đèn LED Epistar SMD2835, có tỷ lệ lumen-to-watt cao là 130,
Đặc điểm kỹ thuật
| Công suất | 100W |
| Thông lượng phát sáng | 12000lm |
| Hiệu suất phát sáng | Lớn hơn hoặc bằng 120lm/w |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +45 độ |
| CCT | 5000K |
| CRI | 80+ |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ ở 25 độ |
| Điện áp | 100-277VAC/50-60Hz |
| Tài xế | Nguồn điện bên trong |
| Góc chùm tia | 360 độ |
| Đế đèn | Cài đặt móc |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Thêm chi tiết






Ứng dụng

Công ty của chúng tôi


