Mô tả
Gửi yêu cầu

Tính năng sản phẩm:
1. Thiết kế trình điều khiển không nhiễu từ
2. Giải pháp làm mát thụ động không dùng quạt
3. Liên kết với nhau lên đến 600W
4. 100~277V xoay chiều 50-60Hz
5. Nhiệt độ màu: 4000K 5000K 6000K
6. Có sẵn chức năng điều khiển hồng ngoại (Tùy chỉnh) (Tùy chỉnh)
7. Tuổi thọ 50,000giờ
8. Bảo hành 5 năm
| Quyền lực | 100W 150W 200W 250W 300W |
| CCT | 3000K/4000K/5000K/6000K |
| Vôn | 100~277V xoay chiều 50-60Hz |
| góc chùm | 360 độ |
| PF | >0.9 |
| CRI | 80-83 |
| Đánh giá IP | Chống nước IP65 |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Thời gian bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:








