Tính năng:
- Đèn ống gia cầm T8 tăng cường sự phát triển của gia cầm và sản xuất trứng bằng cách cung cấp ánh sáng rực rỡ, nhất quán.
- Công nghệ LED tiết kiệm năng lượng-của sản phẩm này giúp giảm lượng khí thải carbon và tiết kiệm một lượng điện năng đáng kể.
- Đèn tuýp gia cầm T8 là một lựa chọn chiếu sáng hợp lý cho các trang trại gà do tuổi thọ kéo dài và ít cần bảo trì.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W, 18W, 23W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140 LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy-miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

