Tính năng:
1. Chiếu sáng đồng cỏ tăng cường khả năng hiển thị cho các đồng cỏ, đảm bảo rằng bò và các vật nuôi khác có nhiều ánh sáng để gặm cỏ và phát triển.
2. Với bóng đèn LED-chất lượng cao và kết cấu bền bỉ, Chiếu sáng đồng cỏ là giải pháp chiếu sáng đáng tin cậy và ít{2}}bảo trì cho các trang trại và trang trại chăn nuôi thuộc mọi quy mô.
3. Bằng cách cải thiện độ chiếu sáng của các cánh đồng chăn thả, Chiếu sáng cánh đồng chăn thả có thể giúp nông dân và chủ trang trại tăng năng suất và lợi nhuận, đồng thời cũng thúc đẩy sức khỏe và{1}}hạnh phúc cho vật nuôi của họ.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM 150CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

