Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Điện áp định mức | AC85-277V |
| Quyền lực | 9W/14W/18W/36W/40W/60W/80W hoặc công suất tùy chỉnh |
| Loại ống | T5/T8/T10/T12 |
| Chiều dài | 0,6m/0,9m/1,2m/1,5m/1,8m/2,4 triệu chiều dài tùy chỉnh |
| Bảo đảm | 3 năm/ 5 năm |
| Không thấm nước | IP65 IP67 |
| Điện áp đầu vào (V) | Triac có thể điều chỉnh độ sáng 220V AC hoặc 110V AC, 0-10V L mờ AC85-265V |
| Tính năng | Flicker miễn phí |
Mô tả sản phẩm

Công nghệ LED Superior của No Flicker T8 Tube Light là một trong những đặc điểm chính của nó. So với bóng đèn huỳnh quang thông thường, công nghệ này không chỉ đảm bảo trải nghiệm không nhấp nháy mà còn mang lại tuổi thọ dài hơn và hiệu quả năng lượng được cải thiện. Bạn có thể chắc chắn rằng đèn gia cầm ống T8 không nhấp nháy sẽ tồn tại trong nhiều năm tới vì cuộc đời 50.000 giờ của nó.
Cùng với công nghệ tiên tiến của nó, đèn gia cầm ống No Flicker T8 được tạo ra với tâm trí phúc lợi của gà. Nó đã được chứng minh rằng ánh sáng ổn định và ánh sáng thường xuyên của giải pháp chiếu sáng này làm giảm căng thẳng và tăng cường sản xuất ở gà, dẫn đến các sinh vật hạnh phúc và khỏe mạnh hơn.


Làm thế nào để chọn một ánh sáng tốt hơn cho chuồng gia cầm?
1. Phạm vi mờ
Triac Dimming chính xác cung cấp một sự mờ đi rất mượt mà thấp tới 0,2% mà không có bất kỳ nhấp nháy nào để đảm bảo rằng có một môi trường rất thoải mái cho gà.
Bởi vì mắt gà rất nhạy cảm với vấn đề nhấp nháy, có thể khiến những con gà lo lắng, khiến chúng chiến đấu và không muốn ăn và uống.
2. IP67 không thấm nước cấu trúc
Vì Trang trại gia cầm là một ứng dụng sẽ được tưới bằng nước áp suất cao, nên thiết kế kết cấu sử dụng các kỹ thuật và vật liệu chịu được môi trường chuồng ngựa khắc nghiệt trong nhiều năm tới.
Nó khác với chất chống thấm keo, không bao giờ bị tan chảy và bị rò rỉ bởi nhiệt và thời gian trôi qua.
3. Vật liệu IK10
Tất cả các vật liệu (IK10) bên ngoài ánh sáng phải được trộn bởi một số PMMA + PC nhất định vì PMMA là chống ung thư và PC mạnh hơn. (có thể tải xe)
4. VF LED phải giống nhau
AS 2835 chip LED có phạm vi VF từ 2,9V-3.4V. Vì vậy, thông thường nếu một đèn được tạo bởi đèn LED 2,9V, thì một đèn còn lại được tạo bởi đèn LED 3,4V, thì bạn không thể thấy sự khác biệt khi chúng bật 100%, nhưng bạn sẽ thấy sự khác biệt lớn khi bạn mờ với cả hai đèn dưới 2% giữa hai đèn.
Cách sử dụng

Tất cả mọi thứ được xem xét, ánh sáng gia cầm ống T8 không nhấp nháy là cách mạng đối với các nhà sản xuất gà đang cố gắng nâng cao sản xuất và hạnh phúc của động vật của họ. Giải pháp chiếu sáng này rất cần thiết cho mọi hoạt động của gia cầm vì công nghệ LED tiên tiến, tuổi thọ mở rộng và nhiều công dụng.
Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.
Chúng tôi cũng cung cấp các giải pháp chiếu sáng chuyên nghiệp và các dịch vụ tích hợp khác. Benwei khẳng định về triết lý "chất lượng đầu tiên" làm việc với khách hàng của mình, khách hàng của chúng tôi bao gồm Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á, Úc, Nam Phi và các quốc gia khác, đã chiếm một vị trí hàng đầu trong thị trường ánh sáng và giành được sự tin tưởng của khách hàng.

