Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1. Một thiết kế độc đáo với xếp hạng IP lên tới IP67 để chống lại độ ẩm do nước tiểu và dung dịch tẩy rửa bay hơi
2. Mức cường độ ánh sáng cho phép lợn cư xử tự nhiên và cho phép tiếp xúc trực quan.
3. tiết kiệm năng lượng;
4. thiết lập đơn giản;
5. Một phương pháp tần số cao để cung cấp ánh sáng không nhấp nháy;
6. Bảo hành lên đến 50,000 giờ.
thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Bóng đèn LED Broiler không thấm nước IP67 |
| Quyền lực | 7W/10W |
| trình điều khiển đèn LED | Có thể điều chỉnh độ sáng, {{0}}Vac, 0Hz, Không nhấp nháy |
| Lờ mờ | Giảm độ sáng từ 0-100 phần trăm, Độ sáng từ 1 đến 100 phần trăm |
| kích thước | Bóng LED, OD80mm, đầu nối IP67 |
| Màu sắc | 4700-5300K |
| Che phủ | Clear cover / Bìa trong suốt |
| góc chùm | 300 độ |
| chứng nhận | SAA, CE, ROHS, IP67 |
Nhiều hình hơn:


Ứng dụng
• Chế biến thức ăn
• Chiếu sáng trang trại
• Chiếu sáng gia cầm
các ngành công nghiệp ngoài khơi và hàng hải

