Bóng đèn LED E27 cho chuồng gà thịt

Tính năng sản phẩm
-- Vỏ PC
-- Kháng một số hóa chất trong suốt
- Trình điều khiển có thể điều chỉnh độ sáng miễn phí nhấp nháy 0HZ
-- IP65 chống thấm nước
-- 2700K/ 5000K / Toàn phổ
-- màu khác nhau cho những con gà khác nhau
-- Bóng đèn led gia cầm cho nông nghiệp
| Tên sản phẩm | IP65 E27 Bóng đèn LED Broiler chống thấm nước |
| Quyền lực | 10W/15W |
| trình điều khiển đèn LED | Có thể điều chỉnh độ sáng, {{0}}Vac, 0Hz, Không nhấp nháy |
| Lờ mờ |
Giảm độ sáng từ 0-100 phần trăm, Độ sáng từ 1 đến 100 phần trăm |
| kích thước | Bóng LED, OD108mm, đầu nối IP67 HT19 |
| Màu sắc | 4700-5300K |
| Che phủ | Clear cover / Bìa trong suốt |
| góc chùm | 300 độ |
| chứng nhận | SAA, CE, ROHS, IP67 |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Câu hỏi thường gặp
1. Đèn LED E27 có thể bị mờ không?
Có thể điều chỉnh độ sáng theo mức yêu cầu bằng cách sử dụng thiết bị điều chỉnh độ sáng và bóng đèn LED E27 có thể điều chỉnh độ sáng, đôi khi được gọi là bóng đèn LED ES có thể điều chỉnh độ sáng. Điều này làm tăng bầu không khí và bầu không khí của không gian, làm cho ánh sáng theo tâm trạng có thể xảy ra khi cần thiết.
2. Đèn LED có mang lại lợi ích gì cho gia cầm không?
lựa chọn bóng đèn LED lý tưởng. Trong các cơ sở chăn nuôi gia cầm, chiếu sáng là rất quan trọng vì có nhiều nhu cầu chiếu sáng khác nhau dựa trên loại hình sản xuất gia cầm và giai đoạn phát triển của đàn. Do đó, có tới 50 phần trăm điện năng tiêu thụ hàng năm có thể là do chiếu sáng.
3. Bóng đèn nào lý tưởng cho trang trại nuôi gà?
Ánh sáng thay thế cho chăn nuôi gia cầm sử dụng ít năng lượng hơn là bóng đèn đi-ốt phát quang (LED).
4. Điều gì xảy ra nếu bạn sử dụng bộ điều chỉnh độ sáng với bóng đèn LED không thể điều chỉnh độ sáng?
KHÔNG nên sử dụng bóng đèn không điều chỉnh độ sáng trong mạch điều chỉnh độ sáng vì nó có thể gây hại cho đèn hoặc mạch điện.

