đèn năng lượng mặt trời con gà

Tính năng sản phẩm:
1. Sau khi được sạc đầy, nó có thể được sử dụng trong tám giờ. Tuổi thọ có thể đạt tới 5000 giờ.
2. Năng lượng mặt trời, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường Đèn năng lượng mặt trời không thấm nước nhưng có thể sử dụng trong mọi điều kiện.
Sản phẩmĐặc biệt
| Chiều dài | 600mm(2Ft), 1200mm (4Ft), 1500mm(5Ft) |
| oát | 10W 18W 25W |
| chip LED | Epistar SMD2835/5730 |
| CRI | >85 |
| Hiệu suất quang thông | 160lm/w |
| Nhiệt độ màu | 2700k-6500k |
| góc chùm | 120 độ 180 độ 330 độ |
| Lớp IP | IP65 |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:

Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
1. Số lượng đặt hàng tối thiểu của đèn chuồng gà năng lượng mặt trời là bao nhiêu?
Không có yêu cầu mua tối thiểu; bất kỳ số lượng có thể được thực hiện. Giá mỗi chiếc sẽ cao hơn một chút vì sự khan hiếm của chúng.
2. Tôi muốn kiểm tra chất lượng của một mẫu trước khi đặt một đơn hàng lớn.
Để kiểm tra chất lượng của chúng tôi, vui lòng đặt hàng mẫu. Chúng tôi tự tin rằng khách hàng của bạn sẽ trả nhiều tiền hơn cho hàng hóa chất lượng cao của chúng tôi!
3. Bạn có thể hỗ trợ tôi nếu tôi cần gấp đèn LED cho chuồng gà chạy bằng năng lượng mặt trời không?
Vâng, chúng tôi sẽ làm tất cả trong khả năng của chúng tôi để giúp bạn. Bởi vì chúng tôi có một nhà máy nơi chúng tôi có thể sản xuất. Nếu cần, chúng tôi có thể điều chỉnh thời gian sản xuất của mình.
