Mô tả
Gửi yêu cầu
tính năng:
- Đèn trang trại gà là một giải pháp chiếu sáng khá hiệu quả và tạo ra bầu không khí tươi sáng và mời gọi gà mái của bạn sinh sống.
- Đèn này không chỉ hữu ích mà còn tiết kiệm do tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế đơn giản về mặt lắp đặt.
- Đèn trang trại gà, được thiết kế để mô phỏng tác động của ánh nắng mặt trời tự nhiên, làm tăng lượng trứng do gà sản xuất và cải thiện sức khỏe nói chung của chúng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W 30W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:


Đóng gói & Giao hàng:

