tính năng:
1. Đèn gia cầm ngựa cung cấp ánh sáng tự nhiên và sáng sủa để giúp động vật-có được sức khỏe và sự phát triển tối ưu.
2. Được thiết kế chú trọng đến hiệu quả sử dụng năng lượng, sản phẩm này giúp người chăn nuôi cắt giảm chi phí điện.
3. Cấu trúc bền bỉ và lâu dài-làm cho Đèn gia cầm ngựa trở thành một lựa chọn đáng tin cậy và ít cần bảo trì-cho chuồng nuôi động vật.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W, 18W, 23W, 25W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM 150CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140 LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

