Mô tả
Gửi yêu cầu
Đặc trưng
1. Cuộc sống lâu dài
2. Lượng calo tối thiểu
3. Phát thải ánh sáng nhất quán
Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 9W 18W 23W 25W |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | IP65 IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | Epistar 2835 |
| Tính năng | Flicker miễn phí |
Thêm chi tiết

Ứng dụng

Công ty chúng tôi


