tính năng:
- Đèn sưởi ấm gà con tạo ra bầu không khí vừa dễ chịu vừa ấm áp cho gà con của bạn, từ đó khuyến khích gà con sinh trưởng và phát triển khỏe mạnh.
- Đèn sưởi ấm gà con được thiết kế để tiết kiệm năng lượng,-có nghĩa là nó sẽ giúp bạn tiết kiệm tiền điện hàng tháng trong khi vẫn cung cấp đủ hơi ấm cho những người bạn đồng hành đầy lông vũ của bạn.
- Thiết kế của sản phẩm này rất thân thiện với người dùng nên ngay cả-những người nuôi gà lần đầu tiên cũng sẽ không gặp khó khăn gì trong việc giữ cho gà con của mình hài lòng và khỏe mạnh khi chúng tiếp xúc với đèn mềm.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9 W / 18 W / 23 W |
| Kích cỡ | 60 CM / 120 CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600 - 2800 K, 3900 - 4200 K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140 LM / W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Cung cấp cho chim non của bạn nhiệt độ cần thiết để phát triển và lớn mạnh với đèn sưởi ấm gà con chất lượng cao của chúng tôi.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

