Tính năng:
1. Đèn sản xuất cây trồng được thiết kế để cung cấp điều kiện ánh sáng tối ưu cho cây phát triển, đảm bảo cây phát triển khỏe mạnh và có màu sắc rực rỡ.
2. Với các cài đặt có thể tùy chỉnh, Đèn sản xuất thực vật cho phép người trồng điều chỉnh cường độ và quang phổ ánh sáng để đáp ứng nhu cầu cụ thể của từng giống cây trồng.
3. Công nghệ LED tiết kiệm năng lượng-được sử dụng trong Đèn sản xuất thực vật không chỉ tiết kiệm chi phí năng lượng mà còn tạo ra ít nhiệt hơn, giảm nguy cơ gây hư hại cho cây trồng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 5W /6W/9W/10W/30W/33W |
| Kích cỡ | 30 cm |
| Điện áp đầu vào | AC{0}}V |
| PF | >0.90 |
| CCT | Toàn phổ |
| CRI | >80 |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/w 160lm/w |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP65 |
|
Tuổi thọ
|
50000
|
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

