Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Dễ sử dụng và có thể điều chỉnh độ cao: Chỉ cần đặt nó vào chậu cây, đặt chiều cao và bật nó lên. Để phù hợp với các loại cây khác nhau và cung cấp cường độ ánh sáng tối ưu cho từng loại cây, chiều cao của bộ phận chiếu sáng có thể được điều chỉnh.
2. Tuổi thọ cao: Nhờ khả năng tản nhiệt hiệu quả và tiết kiệm năng lượng, đèn này có thể hoạt động tới 50000 giờ.
Sản phẩmCụ thể:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K-6000K |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm |
| Quyền lực | 100W/50W |
| LED-Số lượng | 150 CHIẾC SMD2835 |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Màu sắc | Toàn phổ 380-840nm |
| Chip | CÁI SMD2835-200 |
| Hệ số công suất | PF Lớn hơn hoặc bằng 0.9 |
| góc gấu | 120 |
| Tuổi thọ | 50000H |
| Căn cứ | E26/E27/B22 |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng



