Mô tả
Gửi yêu cầu

Đặc trưng
1. Thiết kế IP67 chống nước ngoài trời
2. Dễ dàng đối phó với môi trường ngoài trời
3. Góc rộng diện tích lớn
4. Điều chỉnh đa góc
Sự chỉ rõ
| MỤC | Đèn LED tăng trưởng lũ lụt |
| CÔNG SUẤT | 100W |
| MÀU SẮC | toàn phổ |
| VÔN | Điện áp xoay chiều 110V / 220-240V |
| LUMEN | >90lm/W |
| LỚP HỌC | IP65 |
| KÍCH CỠ | 375 * 240 * 50MM |
| GÓC CẢM ỨNG | góc 120 |
| RA | >80 |
| DẪN ĐẾN | ĐÈN LED COB |
Thêm chi tiết



Ứng dụng

