
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn đường năng lượng mặt trời siêu sáng: Các hạt đèn SMD 120000 Lumens, độ sáng cao, tuổi thọ kéo dài được sử dụng trong đèn đường năng lượng mặt trời cực kỳ sáng và ít bị phân rã ánh sáng. Lên đến 2200 feet vuông có thể được thắp sáng.
2. Dễ dàng lắp đặt: Đèn đường năng lượng mặt trời bên ngoài dễ dàng lắp đặt trên tường, cột, cây, ban công hoặc bất kỳ nơi nào ngoài trời vì chúng đi kèm với tất cả các phụ kiện lắp ráp cần thiết. Cột đèn chiếu sáng phải có đường kính 1,5 in. x 4 in. Nó hoàn hảo cho bãi đậu xe, đường phố, bãi cỏ, công viên, v.v. Và không cần bất kỳ hệ thống dây điện nào.
Sản phẩmCụ thể:
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Phố năng lượng mặt trời | AC 85-265V |
| DẪN ĐẾN | Bridgelux 20W |
| Ắc quy | pin lithium |
| Màu sắc | Đen |
| Phong cách | Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời |
| Quyền lực | 40W/60W/80W/100W/200W/300W |
| Loại nguồn sáng | đèn LED |
| Màu sáng | Trắng mát |
| Tuổi thọ trung bình | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:


Câu hỏi thường gặp:
1. Bạn đang điều hành một công ty sản xuất hay thương mại?
Chúng tôi vượt trội trong việc sản xuất đèn LED năng lượng mặt trời, đèn LED ngoài trời và đèn LED trong nhà với tư cách là nhà sản xuất đèn LED có thẩm quyền.
2. Tôi có thể lấy mẫu để kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi đặt hàng số lượng lớn không?
Bạn có thể đặt hàng một mẫu để đánh giá chất lượng của chúng tôi. Chúng tôi chắc chắn rằng khách hàng của bạn sẽ đặt hàng thêm với bạn vì các mặt hàng chất lượng cao của chúng tôi!
3. Bạn có thể hỗ trợ tôi nếu đơn đặt hàng của tôi về đèn đường năng lượng mặt trời có điều khiển từ xa là rất khẩn cấp không?
Chắc chắn, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để hỗ trợ bạn. Chúng tôi có thể sản xuất vì chúng tôi có nhà máy riêng. Chúng tôi có thể sửa đổi lịch trình sản xuất của mình khi cần thiết.
4. Làm cách nào để biết tình trạng sản xuất đèn đường sử dụng năng lượng mặt trời hiện tại?
Cho đến khi bạn nhận được các mặt hàng, chúng tôi sẽ thông báo cho bạn về mọi bước sản xuất, bao gồm mua nguyên liệu, tình trạng sản xuất, ngày giao hàng và số theo dõi.

