
Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng: 2200 Lumens Tương đương với bóng đèn 125W
2. Pin: Lithium
3. Thời gian sạc: 6-8 giờ
4. Tổng thời gian hoạt động: 10-12 giờ (khi sạc đầy)
5. Ánh sáng có 120-góc chùm độ
Sản phẩmCụ thể
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 18V 40W (Tế bào silicon đơn tinh thể) |
| DẪN ĐẾN | Bridgelux 20W |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V 18Ah |
| Chiều cao cài đặt | 5-6M |
| quang thông | 2400LM |
| thời gian sạc | 6 tiếng |
| thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Câu hỏi thường gặp:
1. Phạm vi nhiệt độ màu nào được cung cấp?
Toàn bộ 3000-6500k đều có sẵn. Có ba mức nhiệt độ ánh sáng khả dụng: 4000–4500k màu trắng tự nhiên, 3000–3500k màu trắng ấm và 6000–6500k màu trắng lạnh.
2. Bạn có thể gửi cho tôi một đơn đặt hàng mẫu được không?
Đúng. Bạn có thể lấy hai mẫu miễn phí. Xin chào từ các mẫu thử nghiệm!
3. Làm thế nào tôi có thể nhận được bảng giá của bạn?
Gửi cho chúng tôi một email yêu cầu bảng giá của chúng tôi và một trong những nhân viên bán hàng của chúng tôi sẽ trả lời nhanh nhất có thể.
4. Các mặt hàng được giao như thế nào và mất bao lâu để làm như vậy?
DHL, UPS, FedEx hoặc TNT thường được sử dụng cho các lô hàng. Ba đến năm ngày là thời gian giao hàng thông thường. Vận chuyển hàng không và đường biển là tùy chọn bổ sung.
5. Đơn đặt hàng đèn đường năng lượng mặt trời 20 watt nên được xử lý như thế nào?
Trước tiên hãy cho chúng tôi biết về các yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, chúng tôi đưa ra ước tính tùy thuộc vào yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Khách hàng phê duyệt các mẫu trong bước thứ ba và trả tiền đặt cọc cho đơn hàng cuối cùng.
Sau đó chúng tôi hoàn thiện chiến lược sản xuất.

