
Tính năng sản phẩm:
Đèn đường LED High Lumen: Công nghệ High Lumen cung cấp tùy chọn chiếu sáng hoàn chỉnh, cải thiện hiệu quả và hiệu suất của đèn đường led này.
Thân máy hạng nặng: Cấu trúc nhôm của thân máy hạng nặng có độ dẫn điện cao và hiệu suất ổn định. Đèn đường này có cấu trúc mới được nâng cấp và thân bằng nhôm để chống ăn mòn tốt hơn, đảm bảo rằng đèn sẽ tiếp tục hoạt động trong thời gian dài hơn và ổn định hơn.
Đèn ngoài trời có chất lượng tuyệt vời và lâu dài, IP67, Đèn đường LED Hi-Slim: Đèn đường LED là đèn đường cao cấp, không thấm nước (xếp hạng IP65), có một số lợi ích so với đèn đường thông thường. một tòa nhà có khả năng chống lại bụi và thời tiết và đơn giản để dựng lên. Đèn hoạt động chính xác ngay cả ở những khu vực ẩm ướt ngoài trời, tiếp xúc với mưa nhờ xếp hạng chống bụi và chống nước IP65.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 100W/200W/300W |
| Lumen đầu ra | 13000lm-39000lm |
| Hiệu quả chiếu sáng | 130LM/W |
| CCT | 3000K-6500K |
| CRI | Lớn hơn hoặc bằng 80 |
| Đánh giá IP | IP65 |
| Điện áp đầu vào | Điện xoay chiều{{0}}V/347V/480V, 50/60Hz, >0,92 |
| Tuổi thọ | 50,000giờ |
| chip LED | SMD3030 |
Hình ảnh chi tiết:

Đèn bãi đậu xe, đèn chiếu sáng ngoài trời, đèn đường, đèn bên đường, đèn cầu, đèn đường cao tốc, đèn sân vận động và đèn lối đi chỉ là một vài trong số các ứng dụng chiếu sáng ngoài trời mà đèn đường led năng lượng mặt trời hướng đến. Đường phụ và đường dẫn là lý tưởng cho nó. Nó có thân hình nhỏ và cung cấp tùy chọn chiếu sáng rất hiệu quả để sử dụng làm đèn đường. khung nhôm đúc dày được nâng cấp, Tốt hơn và an toàn hơn các đèn khác sử dụng công nghệ tản nhiệt nhưng cuối cùng không thành công, mang đến cho bạn độ sáng cao, cấp độ bảo vệ IP65, khả năng chống bụi và thời tiết được cải thiện, tiết kiệm năng lượng và sử dụng ít điện năng.
Cách sử dụng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Tôi có thể mua mẫu sản phẩm của bạn cho bạn không?
Tất nhiên, bạn có thể kiểm tra chất lượng của chúng tôi trước khi đặt hàng. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn có bất kỳ nhu cầu.
2. Bạn sẽ giao hàng lúc mấy giờ?
Nó thay đổi tùy theo số lượng đơn đặt hàng. Sau khi nhận được khoản tiền gửi nhỏ, thường mất từ 7 đến 10 ngày. Phải mất 20 đến 25 ngày đối với các đơn đặt hàng lớn (hơn 10,000 miếng trên mỗi watt).
3. Việc thêm logo của chúng tôi vào sản phẩm hoặc bao bì bạn đang sử dụng có khả thi không?
Chắc chắn. Bạn được mời tùy chỉnh thương hiệu, logo, màu sắc, hướng dẫn sử dụng sản phẩm, bao bì, v.v. tại nhà máy của chúng tôi.
4. Chiều cao thích hợp cho đèn đường quang điện là bao nhiêu?
Thiết bị này nên được lắp đặt ở độ cao từ 6 đến 13 feet.

