Tính năng sản phẩm:
1. Một thiết kế bằng sáng chế nhỏ và đặc biệt phù hợp với dự án hình ảnh chính phủ.
2. Chất liệu nhôm chống ăn mòn cho profile, Chống gỉ sét.
3. Tuổi thọ dài hơn và công nghệ pin LifePO4 mới nhất.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 160LM/W |
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| Không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12V |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:




30 đến 100 watt Chip pin mặt trời tiết kiệm năng lượng nhất, pin lithium iron phosphate thân thiện với môi trường nhất và công nghệ chiếu sáng LED tiết kiệm năng lượng nhất đều được kết hợp trong Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một. Để đạt được mức tiêu thụ điện năng thực sự thấp, độ sáng cao, tuổi thọ cao và hiệu suất không cần bảo trì, điều khiển thông minh được triển khai đồng thời. Thiết kế đơn giản và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng lắp đặt và di chuyển, khiến nó trở thành lựa chọn tốt nhất để bảo tồn năng lượng và môi trường.
Cách sử dụng:


Để cung cấp hệ thống chiếu sáng đường vào ban đêm, hệ thống chiếu sáng công viên, bãi đỗ xe, đường cộng đồng, đường phụ, sân trong, khu vực khai thác mỏ và các vị trí khó lấy năng lượng khác được lắp đặt. Các tấm pin mặt trời cũng sạc pin cho những nhu cầu chiếu sáng này.

