Tính năng sản phẩm:
1. Đèn đường cảm biến năng lượng mặt trời IP66 được chế tạo khá chắc chắn và cực kỳ hiệu quả. Công nghệ tấm pin mặt trời tinh vi cho phép đèn thu thập ánh sáng mặt trời ngay cả khi có mây và biến nó thành năng lượng để chạy đèn LED.
2. Cảm biến chuyển động trong đèn đường cảm biến năng lượng mặt trời phát hiện chuyển động trong phạm vi của đèn.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 140LM/W |
| Quyền lực | 100W/ 120W/150W/200W |
| Không thấm nước | Chống nước IP66 |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


Đèn đường cảm biến năng lượng mặt trời IP66 phù hợp với nhiều mục đích sử dụng bao gồm chiếu sáng an ninh, chiếu sáng hộ gia đình, chiếu sáng bãi đỗ xe và chiếu sáng đường cao tốc. Đối với các mục đích sử dụng xa hoặc ngoài lưới điện - chẳng hạn như thị trấn nông thôn, khu cắm trại hoặc công trường xây dựng - nơi không dễ dàng có được nguồn điện truyền thống - tức là, nơi Ở các quốc gia nghèo, đèn cũng có thể được sử dụng để cung cấp ánh sáng nhất quán cho các khu vực công cộng, phòng khám và trường học.
