Tính năng sản phẩm:
1. Khả năng chống bụi và nước cao của đèn đường năng lượng mặt trời IP66 là một trong những đặc điểm chính của nó. Cấp độ này cho thấy đèn có thể chống lại nước phun từ mọi hướng và hoàn toàn chống bụi. Mức độ bảo vệ này cho phép đèn hoạt động ổn định ngay cả trong những môi trường ngoài trời khắc nghiệt nhất.
2. Một lợi thế quan trọng nữa của đèn đường năng lượng mặt trời là tính đơn giản khi lắp đặt. Việc lắp đặt nhanh chóng và dễ dàng vì chúng không phụ thuộc vào hệ thống dây điện. Đối với những nơi không dễ dàng tiếp cận nguồn năng lượng, đèn đường năng lượng mặt trời là một lựa chọn tuyệt vời.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 140LM/W |
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| Không thấm nước | Chống nước IP66 |
| Chip LED | Đèn LED 2835, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Tấm pin mặt trời | Pin silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng đường phố tại các khu dân cư, doanh nghiệp và nơi công cộng là một trong những ứng dụng thường gặp nhất của đèn đường năng lượng mặt trời IP66.
2. Đèn an ninh bãi đậu xe và các khu vực bên ngoài khác.
3. Đèn chiếu sáng lễ hội và sự kiện ngoài trời.
4. Chiếu sáng cho những nơi xa xôi hoặc không có nguồn điện ổn định.
