
Đặc trưng
1.Công suất đầu ra-cao , cung cấp khả năng chiếu sáng-độ sáng cao, độ chiếu sáng đồng đều hơn. Chiếu sáng liên tục trong 12 giờ.
2. Đèn đường năng lượng mặt trời sử dụng nhôm chất lượng cao. Tuổi thọ cao và không{2}}bị ăn mòn.
3. Đèn đường năng lượng mặt trời vượt qua bài kiểm tra chống nước chuyên nghiệp và đạt mức IP68. Hiệu suất rất tốt trong những ngày mưa.
Đặc điểm kỹ thuật
| Tấm năng lượng mặt trời | Silicon đa tinh thể 6V20W |
| Loại pin | Pin Lithium 24V 21Ah |
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 110 |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Tuổi thọ | 25 năm |
| Giấy chứng nhận | CE/ROHS/IP65 |
|
Góc nhìn ánh sáng |
65 độ x 120 độ (phân bố đèn đường cánh thanh) |
| Khoảng cách cảm biến | 8-12m |
| Thời gian sạc | 4-6H |
| thời gian làm việc | 18-20H |
Thêm chi tiết



Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


