Giới thiệu

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 30W/40W/50W/60W/70W/80W/90W/100W/200W |
| Chỉ mục hiển thị | RA > 80 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K-6500K |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-240V |
| Thông lượng sáng (LM) | 5000 |
| Bảo hành (năm) | 3 |
| Loại vật phẩm | Đèn đường năng lượng mặt trời 50W 100W 150W 200W 300W 400W 500W |
Tính năng sản phẩm
1. Năng lượng có nguồn gốc từ mặt trời, là nguồn năng lượng vừa sạch và tái tạo, được sử dụng cho các mục đích khác nhau. Để tránh giải phóng các độc tố có hại có khả năng gây ra thiệt hại cho môi trường, chúng thực hiện tự kiểm soát.
2. Đèn đường năng lượng mặt trời được trang bị đèn LED cảm biến mang lại sự cải thiện đáng kể về mức độ an toàn và an ninh trong các cộng đồng liền kề với đèn đường năng lượng mặt trời.

Cách sử dụng

Chợ trong thị trấn
Ánh sáng cho một sự kiện thị trường hoặc lễ hội tạm thời, với các tùy chọn triển khai khác nhau có thể.
Trên đường núi
Tai nạn trên đường có thể tránh được bằng cách lắp đặt đèn cảnh báo ở các khúc cua và độ dốc gây ra rủi ro.
Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia Thiết kế, R & D, sản xuất và bán hàng của các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và cũng có thể làm OEM, ODM
Chúng tôi cũng cung cấp các giải pháp chiếu sáng chuyên nghiệp và các dịch vụ tích hợp khác. Benwei khẳng định về triết lý "chất lượng đầu tiên" làm việc với khách hàng của mình, khách hàng của chúng tôi bao gồm Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á, Úc, Nam Phi và các quốc gia khác, đã chiếm một vị trí hàng đầu trong thị trường ánh sáng và giành được sự tin tưởng của khách hàng.

