Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu suất tuyệt vời của Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 100W, cho phép đèn chạy liên tục lên đến 12 giờ, là một trong những lợi ích chính của nó. Người dùng sẽ có thể được hưởng lợi từ khả năng chiếu sáng đáng tin cậy, nhất quán và tuyệt vời trong một khoảng thời gian đáng kể nhờ tuổi thọ hoạt động lâu dài của nó. Hệ thống này còn có công nghệ cảm biến chuyển động, cho phép tự động tắt/mở khi có sự hiện diện hay vắng mặt của người hoặc ô tô.
2. Hiệu suất sử dụng năng lượng của Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 100W, giúp giảm đáng kể chi phí và mức sử dụng điện năng, là một trong những lợi ích lớn nhất của nó. Tùy chọn chiếu sáng hiệu quả với môi trường này thúc đẩy tính bền vững và giảm lượng khí thải carbon. Ngoài ra, hệ thống không cần bảo trì nhiều, điều này giúp tiết kiệm tiền cho người tiêu dùng.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 160LM/W |
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| Không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12V |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:




Đèn đường năng lượng mặt trời chia đôi và đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 100W có sự tương phản. Nói tóm lại, nó định cấu hình bảng pin, cột đèn hoặc cánh tay đòn sau khi tích hợp pin, bộ điều khiển và nguồn sáng LED vào một đầu đèn duy nhất.
Nhiều cá nhân không biết các tình huống trong đó 100W là phù hợp. Tôi sẽ cho bạn một ví dụ. Hãy xem xét ví dụ về đèn đường năng lượng mặt trời LED ở nông thôn. Kinh nghiệm của chúng tôi cho thấy rằng vì đường nông thôn thường nhỏ nên 10–30 watt thường là đủ. Mười watt là đủ nếu đường nhỏ và chỉ dùng để chiếu sáng; nếu không, các quyết định khác sẽ được đưa ra dựa trên mục đích sử dụng và chiều rộng của đường.
Máy phát năng lượng mặt trời hoặc bảng điều khiển năng lượng mặt trời này thu thập và lưu trữ năng lượng cần thiết suốt cả ngày, ngay cả trong những ngày u ám, sau đó tự động cung cấp năng lượng cho đèn LED của đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp vào ban đêm để chiếu sáng ban đêm. Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 100W với Cảm biến chuyển động PIR cũng có thể nhận ra chế độ làm việc của đèn điều khiển cảm ứng hồng ngoại của cơ thể con người thông minh vào ban đêm. Nó sẽ tự động chuyển sang độ sáng 1/3 sau một khoảng thời gian định trước khi không có người xung quanh, giúp tiết kiệm năng lượng hơn một cách thông minh.
Quá trình lắp đặt đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 100W có thể tóm tắt là “lắp đặt ngu ngốc”; tất cả những gì cần thiết để cài đặt nó là khả năng vặn vít. Điều này giúp loại bỏ sự cần thiết phải thực hiện các bước bổ sung cần thiết cho đèn đường năng lượng mặt trời chia đôi truyền thống, chẳng hạn như tạo hố chứa pin, lắp đặt giá đỡ đèn và lắp đặt giá đỡ bảng pin. giảm đáng kể chi phí lao động và xây dựng.
Cách sử dụng:


Tóm lại, có rất nhiều mục đích sử dụng Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 100W, bao gồm các địa điểm công cộng, công viên, cơ sở kinh doanh, khu dân cư và trung tâm trung chuyển. Do tuổi thọ kéo dài, hiệu quả vượt trội và mức tiêu thụ năng lượng thấp, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống chiếu sáng ngoài trời mang lại sự tiện lợi, an toàn và bảo mật.

