Tính năng:
1. Đèn đường dẫn tự duy trì khai thác năng lượng của mặt trời, cung cấp ánh sáng-hiệu quả về năng lượng mà không cần bất kỳ nguồn điện bên ngoài nào.
2. Được làm từ vật liệu bền và chịu được thời tiết-, chiếc đèn này được thiết kế để tồn tại lâu dài và chịu được điều kiện khắc nghiệt khi sử dụng ngoài trời.
3. Với thiết kế đẹp mắt và hiện đại, Đèn lối đi tự duy trì- tạo thêm nét phong cách cho bất kỳ không gian ngoài trời nào đồng thời góp phần tạo nên một thế giới bền vững hơn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000 K |
| Hiệu suất phát sáng (lm/w) | 140 LM/W |
| Quyền lực | 50W 150W |
| không thấm nước | IP 66 Chống thấm nước |
| chip LED | 2835 LED, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12V |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
