tính năng:
1. Chiếu sáng Công nghiệp UFO cung cấp ánh sáng rực rỡ và tiết kiệm năng lượng-để chiếu sáng những không gian rộng lớn.
2. Những sản phẩm này có thiết kế đẹp mắt và hiện đại, làm tăng thêm tính thẩm mỹ cho bất kỳ nhà kho, nhà máy hoặc môi trường công nghiệp nào khác.
3. Với các bộ phận có tuổi thọ cao và lâu dài, Chiếu sáng Công nghiệp UFO là giải pháp đáng tin cậy và tiết kiệm chi phí-cho mọi nhu cầu chiếu sáng của bạn.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 60W/80W/100W/120W/150W/200W/240W/300W/400W/500W |
| Điện áp đầu vào | AC 220-240V |
| CCT | 3000~6500K |
| Quang thông | 150LM/W |
| Bảo hành | 5 năm |
| CRI | >0.8 |
| IP | 65 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
Hình ảnh chi tiết:




cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

