Tính năng sản phẩm:
1. Lắp đặt nhanh chóng và dễ dàng: Dải đèn LED dán tường 120V đi kèm với ổ cắm ba chấu của Mỹ và đường dây điện ngoài trời 5-không thấm nước, giúp bạn dễ dàng sử dụng mà không cần nối dây. Giá đỡ có thể xoay 150 độ của thanh đèn LED có thể được đặt hoặc treo theo bất kỳ hướng nào và trong nhiều cài đặt khác nhau.
2. Thiết kế mới tiết kiệm năng lượng: Dải đèn LED dán tường với độ sáng đầu ra cao ấn tượng 3850lm và mức tiêu thụ điện năng thấp 18w có thể giúp bạn tiết kiệm 80% chi phí năng lượng. Nó được tạo thành từ 36 chip LED chất lượng cao. Giả thuyết luồng không khí được sử dụng bởi đèn rọi tường ngoài trời để ngăn hơi ẩm tích tụ trong ống kính. Hiệu quả tản nhiệt rất nổi bật và nhiệt độ làm nóng bằng với nhiệt độ không khí xung quanh.
3. Chất lượng cao & Siêu chống nước: Đèn rửa tường tuyến tính ngoài trời này có thân nhôm chất lượng cao và ống PC hai màu với khả năng truyền ánh sáng tuyệt vời. Có keo trong khớp. Đèn lũ quét tường LED cung cấp cho bạn tùy chọn chiếu sáng bên ngoài an toàn và không phải lo lắng nhờ xếp hạng chống nước IP66, đảm bảo rằng đèn có thể hoạt động thường xuyên trong điều kiện ẩm ướt và băng giá.
| Sự bảo đảm | 5 năm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6500K |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC220-240V 50/60HZ |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -20~40 độ |
| Quyền lực | 24W/36W/48W |
| Điện áp đầu vào | một chiều 24V |
| Vật liệu | nhôm |
| Góc chùm sáng | 15 độ/30 độ/45 độ/60 độ |
| Ứng dụng | Tòa nhà / Quảng trường / Cầu / Biển quảng cáo / cột mốc, v.v. |
Hình ảnh chi tiết:






