Mô tả
Gửi yêu cầu

SỰ MIÊU TẢ
Đèn rửa tường dạng dải, công suất thấp trong sê-ri đủ màu của BENWEI có vỏ bằng hợp kim nhôm có độ bền cao và được BENWEI tạo ra đặc biệt để chiếu sáng cảnh quan ngoài trời. Nó có thể được áp dụng cho mặt tiền tòa nhà, cầu, sân khấu, v.v. để chiếu sáng điểm nhấn hoặc chiếu sáng cảnh quan. Thông số kỹ thuật về độ dài ánh sáng có rất nhiều loại.
NỔI BẬT
- Tỷ lệ IP: IP67 chống thấm nước
- Cách cài đặt: Giá đỡ
- Màu thân đèn: Nhôm anodized
- High CRI ,CRI>80, 2700k,CRI>90
- Điện áp đầu vào:DC24V
THÔNG SỐ
| Dải màu | W(2700K-6500K),RGB,RGB cộng với W,RGBW |
| Nguồn sáng | Đèn LED 48 chiếc |
| điện áp làm việc | một chiều 24V |
| tối đa. Sự tiêu thụ năng lượng | 12W |
| Điều khiển | DMX512 |
| Bộ phận | 36989 |
| Thang màu xám | 8bit, 16bit |
| Nguồn Sống | 50,000 h |
| RDM | Không bắt buộc |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT






HÌNH ẢNH CỦA NGƯỜI MUA HIỂN THỊ




ỨNG DỤNG


