Tính năng:
- Nhờ cấu trúc tiết kiệm không gian-, đèn rửa tường LED này có thể dễ dàng lắp vào các không gian và góc hẹp đồng thời cung cấp phạm vi chiếu sáng tuyệt vời.
- Với công nghệ LED tiên tiến, đèn này tiêu thụ ít điện năng hơn so với các nguồn sáng truyền thống, giúp bạn giảm hóa đơn tiền điện đồng thời thân thiện với môi trường.
- Đèn rửa tường này lý tưởng để nâng cao tính thẩm mỹ của nhiều không gian trong nhà và ngoài trời, bao gồm tường, tòa nhà, cảnh quan, v.v., khiến nó trở thành công cụ hoàn hảo cho thiết kế chiếu sáng sáng tạo.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100 cm / 120 cm |
| Quyền lực | 24 W / 36 W / 48W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ 50 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC 24V / AC 85 - 265 V |
| CCT | RGBW, 3000K / 4000K / 5000K / 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc- |
| Kích thước | L250/ 500/1000*W27*H48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển từ xa |
hình ảnh chi tiết:




công dụng:


Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
