Tính năng:
1. Đèn tường hình chữ nhật lý tưởng để trưng bày tác phẩm nghệ thuật và các đặc điểm kiến trúc với ánh sáng khuếch tán nhẹ nhàng.
2. Được thiết kế để tăng cường bầu không khí của bất kỳ không gian trong nhà nào, Đèn tường hình chữ nhật mang đến bầu không khí ấm áp và dễ chịu.
3. Được thiết kế chú trọng đến độ bền và hiệu quả, Đèn chiếu sáng tường hình chữ nhật hoàn hảo để chiếu sáng khách sạn, nhà hàng và các không gian thương mại khác.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W 40W 70W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (C) | -20~ 50 |
| Tuổi thọ làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC24V/AC85-265V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Cấp độ IP | IP65 Ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc khuôn |
| Kích thước | Dài 250/ 500/1000*Rộng 27*Cao 48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển từ xa |
hình ảnh chi tiết:




cách sử dụng:


Đèn chiếu tường hình chữ nhật được thiết kế để tăng tính thẩm mỹ cho các tòa nhà và không gian ngoài trời.
về chúng tôi:


