Mô tả
Gửi yêu cầu

Ba tùy chọn điều khiển thay thế được cung cấp với Máy lau tường BW-W80-L12 4 in 1 RGBW: Chế độ độc lập, Chế độ DMX và Chế độ chính/phụ. Chế độ độc lập cho phép lựa chọn các hiệu ứng ánh sáng được lập trình sẵn, trong khi Chế độ DMX giúp Máy giặt tường tương thích với bất kỳ bảng điều khiển DMX512 nào để đáp ứng nhu cầu của nhà thiết kế ánh sáng. Chế độ Master/Slave cho phép đồng bộ hóa và trực tuyến tự động.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Với kích thước L1240 x W78 x H118 (mm) có thể chiếu sáng diện tích lớn
- Mỗi đèn LED Đỏ, Xanh lục, Xanh lam và Trắng ấm có độ sâu màu là 256 sắc thái
- Đèn LED trắng ấm có thể được trộn với các màu khác để tạo ra màu trắng mát hơn
- Bao gồm các giá đỡ có thể xoay để dễ dàng lắp đặt và góc rửa màu
- Góc xoay 180 độ giúp hướng ánh sáng đi đúng góc
THÔNG SỐ
| Điện áp đầu vào | 120V~240VAC |
| Kích cỡ | Dài 1240 x Rộng 78 x Cao 118mm (48,81″ x 3,07″ x 4,64″) |
| Thân hình | Nhôm ép đùn/6063 |
| Số lượng đèn LED | Đèn LED công suất 48 chiếc/1W (chip 4 trong 1) |
| Màu sắc | R-12, G-12, B-12, W/WW-12 |
| điện áp làm việc | Trình điều khiển 24VDC |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 52W (Tối đa) |
| đèn LED | 25 độ (4 trong 1) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 độ ~40 độ (-4 độ F~104 độ F) |
| Môi trường làm việc | IP65 (áp dụng cho môi trường khô, ướt, ẩm ướt) |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT











Chiếu sáng mặt tiền tòa nhà Đèn lũ và đèn rửa tường
Chiếu sáng trong nhà cho các sự kiện đặc biệt, buổi hòa nhạc, câu lạc bộ & khách sạn
Chiếu sáng cảnh quan cho khu vườn, công viên giải trí và trung tâm giải trí


