Giới thiệu

Tính năng sản phẩm
1. Nó không thấm nước và thích hợp cho điều kiện ngoài trời khó khăn.
2. Một cấu trúc phân tán nhiệt được thiết kế tốt đảm bảo tuổi thọ của đèn thanh này.
3. Tỷ lệ hội thoại năng lượng lớn hơn được cung cấp bởi một nguồn cung cấp năng lượng tích hợp, hiệu quả cao.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W 40W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -20~50 |
| Làm việc cả đời (giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Tên sản phẩm | Đèn LED rửa tường |
| Điện áp | DC 24V/AC85-265V |
| CCT | Đơn sắc, RGB, RGBW |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250/500/1000*W27*H48mm |
Cách sử dụng

Trong các buổi biểu diễn và sự kiện, đèn rửa tường LED có thể tạo ra nhiều hiệu ứng hình ảnh. Thông qua các chùm tia khác nhau và thay đổi màu sắc, nó mang đến cho khán giả trải nghiệm nghe nhìn tuyệt đẹp. Tấm đệm cao cấp cho đèn rửa tường LED
Công ty chúng tôi
Năm 2010, Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập. Đây là một công ty công nghệ cao trên toàn quốc kết hợp thiết kế sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời, R & D, sản xuất và bán hàng. Nó cũng có khả năng làm việc OEM và ODM.

