Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng
- Hoàn toàn làm chủ bản thân Có thể cá nhân hóa hiệu ứng ánh sáng của Đèn rửa tường để phù hợp với mọi môi trường hoặc sự kiện.
- Vì nó có khả năng điều chỉnh cả độ sáng và nhiệt độ màu nên nó có thể mang lại bầu không khí vừa ấm cúng vừa dễ chịu.
- Do có hình thức thu gọn và các chức năng tiết kiệm năng lượng nên đây là một lựa chọn vừa thời trang vừa tiết kiệm để sử dụng trong môi trường thương mại và gia đình.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (C) | -20~ 50 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC 24V /AC85-265V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250/ 500/1000*W27*H48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển từ xa |
hình ảnh chi tiết:




công dụng:


về chúng tôi:


