Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED gắn tường cung cấp nhiều ánh sáng có thể điều chỉnh theo bất kỳ màu sắc hoặc cường độ mong muốn nào, rất lý tưởng để nhấn mạnh các chi tiết kiến trúc, thể hiện hệ thực vật trong vườn hoặc trang trí sân khấu hoặc hội trường sự kiện.
2. Đèn LED có tuổi thọ cao nên bạn không cần phải thay đèn thường xuyên.
3. Đèn LED an toàn khi sử dụng ở những nơi mọi người thường xuyên tụ tập vì chúng không phát ra bức xạ nguy hiểm như đèn chiếu sáng thông thường.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W 40W |
| CRI (Ra>) | 80-83 |
| Bảo hành | 5 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp | Điện áp một chiều 24V/AC85-265V |
| Kích thước | Dài 250/500/1000*Rộng 27*Cao 48mm |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


Đèn LED chiếu tường Blue Light có thể được sử dụng trong nhiều bối cảnh. Đối với cả không gian trong nhà và ngoài trời, bao gồm hội trường sự kiện, vườn, tòa nhà, cầu, khán phòng và nhà hàng, thiết bị chiếu sáng này là lựa chọn chiếu sáng hoàn hảo. Với mức độ sáng và góc chiếu có thể điều chỉnh, đèn có thể được sử dụng để chiếu sáng hiệu quả bất kỳ không gian nào.
