
Tính năng:
● Thay thế đèn chiếu sáng halogen thông thường, có thể lắp đặt trên trần giả và mục đích chiếu sáng vòm.
● Để sử dụng ở những khu vực mà bạn không có nhiều không gian phía sau cho bộ tản nhiệt.
● Đèn LED Downlight 6watt này rất phù hợp để sử dụng trong các phòng nhỏ như Nhà vệ sinh, Tủ, gầm cầu thang và phòng chứa đồ.
● Thích hợp cho mọi nơi có trần giả (nhà bếp, phòng ăn, phòng làm việc, phòng khách, v.v.)
Sự chỉ rõ:
| Tên sản phẩm: | Đèn LED âm trần 6watt |
| Kiểu: | Tròn |
| Quyền lực: | 6watt |
| Màu sắc: | Màu trắng ấm áp |
| Kích thước khuôn mặt Kích thước: | 12cm |
| Kích thước cắt ra: | 10cm |
| Lumen: | 600lm (Nắp mờ) |
| Loại bóng đèn: | 2835 |
| Vật liệu: | Nhựa, Nhôm |
| Vôn: | 220-240 xoay chiều |
| Tuổi thọ: | Lên đến 50,000giờ (không cần thay bóng đèn nữa) |






Câu hỏi thường gặp
1.Làm thế nào tôi có thể nhận được giá?
-Chúng tôi thường báo giá trong vòng 24 giờ sau khi chúng tôi nhận được yêu cầu của bạn (Ngoại trừ cuối tuần và ngày lễ).
-Nếu bạn đang rất khẩn cấp để có được giá, xin vui lòng gửi email cho chúng tôi
hoặc liên hệ với chúng tôi theo những cách khác để chúng tôi có thể cung cấp cho bạn báo giá.
2. Tôi có thể mua mẫu đặt hàng không?
-Có. Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.
3. Thời gian dẫn đầu của bạn là gì?
-Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng và mùa bạn đặt hàng.
-Thông thường chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 7-15 ngày đối với số lượng nhỏ,
và khoảng 20 ngày đối với số lượng lớn.

