Mô tả
Gửi yêu cầu

Điểm nổi bật
- Đèn LED dán tường đổi màu
- Đèn rửa tường RGBW với bộ điều khiển từ xa RF 65ft
- Cài đặt ổn định và dễ dàng
- Đèn cảnh quan bền và không thấm nước
- Lý tưởng cho các dự án chiếu sáng trong nhà và ngoài trời
- Ống kính chống nước chất lượng cao
- Chip wafer chất lượng cao
- Vỏ rắn hợp kim nhôm
- hỗ trợ xoay
- Con dấu chống thấm nước được làm công phu
THÔNG SỐ
| Vôn: | Điện xoay chiều100-240V, 50/60Hz |
| Quyền lực: | 80W |
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Nguồn sáng: | Đèn LED 18 chiếc 3W RGB 3in1 |
| làm mờ: | 0-100 phần trăm |
| Tuổi thọ: | Khoảng 50,0000-100,000 giờ |
| Kênh DMX: | 2/3/5/6/8/9/18/54/56 CH |
| Chế độ điều khiển: | DMX 512, Chế độ tự động, Master/Slave, Chế độ âm thanh |
| góc chùm: | 25 độ/45 độ/60 độ |
| làm mờ: | Làm mờ 16 bit, không nhấp nháy |
| Kích cỡ: | 1000x75x135mm |
| Khối lượng tịnh: | 4kg |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT











