Mô tả
Gửi yêu cầu

SỰ MIÊU TẢ
Độ sáng cho chiếu sáng khu vực lớn hơn: chip lớn có đầu ra lumen cao để xác minh độ sáng của khu vực chiếu sáng, góc chùm tia hẹp để tập trung ánh sáng ở xa. Không thấm nước và chắc chắn: Đèn chiếu sáng dạng thanh này có chứng nhận chống nước theo tiêu chuẩn IP65 để đảm bảo nó sẽ hoạt động trong mọi thời tiết hoặc khí hậu bất lợi. Cả hai đều có thể điều chỉnh và lắp đặt đơn giản Giá đỡ: Đèn tường này lắp đặt đơn giản và có thể điều chỉnh để chiếu sáng bất kỳ biển báo nào.
THUỘC TÍNH
| Tên thương hiệu | BẾN WEI |
| Bảo hành (Năm) | 5-Năm |
| Vôn | AC100-250V, 50-60Hz |
| Nguồn cấp | 200W |
| Màu sắc | 18 10W 4-trong-1 Đỏ Lục Lam Trắng |
| kênh ĐMX | 23/8/72CH |
| Điều khiển | Tín hiệu DMX512 hoặc chủ - phụ, tự điều khiển bằng giọng nói |
| Góc | 15 độ (tùy chọn: 25 độ 45 độ) |
| chế độ hoạt động | DMX, máy chính/phụ, chế độ điều khiển bằng giọng nói; |
| hoạt nghiệm | 1~5 lần/giây, chế độ xung hoạt động |
| Kích cỡ | 975x85x155mm(Dài x Rộng x Cao) |
| Khối lượng tịnh | 5,5Kg |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT






ỨNG DỤNG HIỂN THỊ


