Giới thiệu

Tính năng sản phẩm
1. Ảnh hưởng của ánh sáng là tuyệt vời. Ánh sáng trực tiếp được sử dụng bởi đèn máy giặt tường để chiếu ánh sáng lên bề mặt tường, làm sáng màu của bức tường và tạo ra hiệu ứng ánh sáng nổi bật. Mặt khác, đèn rửa tường, sử dụng các nguồn ánh sáng LED cao cấp có độ sáng đặc biệt và tái tạo màu, làm cho chúng phù hợp cho nhiều cài đặt khác nhau.
2. Thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng. Đèn giặt tường thân thiện với sinh thái và tiết kiệm năng lượng hơn so với đồ đạc chiếu sáng thông thường. Trước hết, các nguồn ánh sáng LED, có thể làm giảm đáng kể mức tiêu thụ điện và kéo dài tuổi thọ của đèn, được sử dụng trong đèn rửa tường. Thứ hai, đèn rửa tường có thể sử dụng tốt hơn nguồn sáng và giảm mất năng lượng vì chúng sử dụng chiếu sáng trực tiếp.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (C) | -20~ 50 |
| Làm việc cả đời (giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC 24V /AC85-265V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250/ 500/1000*W27*H48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển Romote |
Cách sử dụng

Ánh sáng cho mặt tiền tòa nhà: Đèn pha có thể nhẹ nhàng chiếu sáng mặt tiền của tòa nhà trong khi vẫn duy trì mức độ chiếu sáng đầy đủ, giúp cải thiện tác động phân lớp và thị giác của tòa nhà và làm cho nó có vẻ hấp dẫn và đáng yêu hơn.
Công ty chúng tôi

