Tính năng sản phẩm:
1. Đèn pin dưới nước có cấu trúc chống nước, có chức năng kiểm soát độ sáng và tùy chọn màu sắc và nhấp nháy.
2. Lý do trang trí là một cách sử dụng phổ biến khác cho những chiếc đèn này. Chúng có thể được sử dụng để trang trí hồ bơi, làm cho bãi cỏ hoặc khu vườn nổi bật với một đặc điểm nước hoặc tạo không khí cho một đám cưới hoặc bữa tiệc.
3. Đèn pin dưới nước là một cách tuyệt vời để làm sống động bất kỳ không gian nào, với nhiều màu sắc và chức năng mà chúng mang lại.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W |
| Chức năng | RGB+CCT Thay đổi+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Chúng có nhiều công dụng khác nhau và có thể được gắn vào hầu như bất cứ thứ gì. Một số ví dụ bao gồm lặn, câu cá, cắm trại và thậm chí là trang trí.
Lặn biển là một cách sử dụng phổ biến cho những chiếc đèn này. Thợ lặn dưới nước dựa vào chúng cho nhiều mục đích khác nhau, bao gồm chiếu sáng, nhận dạng sinh vật biển và điều hướng.
