Tính năng sản phẩm:
1. 2 cách điều khiển đèn hồ bơi: Đèn hồ bơi của chúng tôi bao gồm một hộp điều khiển ngoài trời riêng biệt tích hợp bộ thu tín hiệu, không giống như đèn hồ bơi tiêu chuẩn, có khả năng thu tín hiệu kém do nước và hộp kim loại. Điều này cho thấy rằng bạn có thể điều khiển đèn dễ dàng và kín đáo bằng bộ điều khiển hoặc điều khiển từ xa.
2. Chiếu sáng hồ bơi rực rỡ: Hồ bơi và khu vườn của bạn trở nên sống động với nhiều màu sắc đồng nhất và đèn màu rực rỡ. Tăng thời gian bơi trong hồ bơi của bạn bằng cách lắp đặt đèn LED nhiều màu dưới nước cho hồ bơi!
3. Cài đặt đơn giản: ánh sáng kín và không bị gián đoạn. Nhà ở không được bao gồm với ánh sáng. Cài đặt không yêu cầu sử dụng vòng, miếng đệm hoặc vỏ. Nó sẽ được lắp đặt trong hốc ẩm ướt 10" và thay thế toàn bộ thiết bị chiếu sáng cũ của bạn.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 12W 18W 24W |
| điện áp định mức | DC12V/DC24V |
| vật liệu | ABS tia cực tím |
| màu sáng | Vàng/trắng/RGB/RGB |
| cài đặt | nhúng |
| ra | 80 |
| đường kính lỗ | Ф290*70mm |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng



