Tính năng sản phẩm:
1. Đèn bể bơi IP66 được làm từ vật liệu bền, chắc chắn với chất lượng tuyệt vời. Ngay cả trong những điều kiện khắt khe, rỉ sét và ăn mòn không phải là nguyên nhân gây lo ngại.
2. Đèn bể bơi IP66 sử dụng công nghệ LED cực kỳ hiệu quả, giúp bạn giảm thiểu tiêu hao năng lượng mà vẫn mang lại bầu không khí lý tưởng.
3. Từ màu xanh lạnh đến màu trắng ấm, bạn có thể chọn từ nhiều màu sắc khác nhau để tạo ra hiệu ứng ánh sáng lý tưởng.
4. Đèn bể bơi IP66 có thể được thiết lập trong vài phút và lắp đặt dễ dàng trong bốn phút.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | IP68 Chống Thấm Nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/t |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | Thay đổi RGB+CCT+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Bìa khung | Trắng |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:





Giới thiệu Đèn bể bơi IP66: độ an toàn được đặc biệt chú trọng trong thiết kế. Với chứng nhận IP66, chúng có khả năng chống thấm nước và chống bụi, do đó có thể chịu được mưa lớn và tia nước mạnh. Phân loại IP66 đảm bảo rằng thiết bị cố định có khả năng chống nước, do đó cho phép thiết bị hoạt động trong môi trường ẩm ướt và kín bụi, do đó ngăn chặn bất kỳ hạt nhỏ nào xâm nhập vào thiết bị. Nó cũng làm cho việc bảo trì và làm sạch nhỏ dễ dàng hơn.
Cách sử dụng:

1. Đèn bể bơi IP66 cho phép chủ sở hữu tư nhân cải thiện sự an toàn và diện mạo của bể bơi của họ.
2. Các bể bơi công cộng có thể sử dụng những đèn này để đảm bảo rằng khách hàng luôn được an toàn và thoải mái, từ đó tạo ra một môi trường bơi lội thư giãn.
3. Khách sạn và Khu nghỉ dưỡng: Nhiều khi, các cơ sở này có rất nhiều bể bơi dành cho du khách. Bằng cách nâng cao tính hấp dẫn của bể bơi, việc lắp đặt Đèn bể bơi IP66 sẽ mang đến bầu không khí tuyệt vời cho du khách thưởng thức.
